PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Cải lương TRẠNG QUỲNH - Tập 4

conan83
16-05-2011, 08:09 AM
---------
VỞ CẢI LƯƠNG
TRẠNG QUỲNH
Tập 4
LÃNG TỬ NÁO THANH LÂU
Tác giả - Đạo diễn: Thạch Tuyền
Diễn viên:
Bảo Quốc - Văn Chung - Hoàng Giang - Giang Châu
Phi Thoàn - Tài Lưu - Linh Huệ - Hồng Nga - Kiều Lan
[Only registered and activated users can see links]

Xem thêm:
- Trạng Quỳnh tập 1 ([Only registered and activated users can see links]) - tập 2 ([Only registered and activated users can see links]) - tập 3 ([Only registered and activated users can see links]) - tập 4 - tập 5 ([Only registered and activated users can see links])

conan83
22-05-2011, 08:23 PM
Đã cập nhật
155

ngoanhtai84
28-08-2011, 09:41 AM
Đã cập nhật
155

anh conan83 ơi,mình rất thích vở cải lương ba giai tú xuất 4 này,thanks anh nha.
nhưng bản này chưa full còn bị thiếu.anh có link full up len dum nha.thanks anh nhieu.

conan83
21-09-2011, 08:50 PM
anh conan83 ơi,mình rất thích vở cải lương ba giai tú xuất 4 này,thanks anh nha.
nhưng bản này chưa full còn bị thiếu.anh có link full up len dum nha.thanks anh nhieu.

Ủa đây là Vở cải lương TRẠNG QUỲNH mà bạn! Bạn Ngoanhtai84 thân mến! Đây là bản đầy đủ rồi đấy bạn! Nếu bạn không nghe được hết tuồng, bạn hãy kiểm tra lại đường truyền hoặc trình duyệt của bạn thử xem! Mong phản hồi từ bạn! Thân mến!

NGUYỄN KHÁNH TRÌNH
19-04-2012, 09:58 PM
Phần này không nghe được rồi anh ơi. Dù sao cũng cảm ơn anh. Em thích phần hai nhất. Nếu anh chỉnh lại phần bốn này để nghe được thì càng tốt

conan83
19-04-2012, 11:24 PM
Phần này không nghe được rồi anh ơi. Dù sao cũng cảm ơn anh. Em thích phần hai nhất. Nếu anh chỉnh lại phần bốn này để nghe được thì càng tốt
Vở cải lương này vẫn nghe bình thường trong trình duyệt Fire Fox hoặc Chrome, bạn có thể vào đây ([Only registered and activated users can see links]) để tải trình duyệt này về cài đặt để theo dõi vở cải lương này nhé! Chúc bạn vui!

dacohoailangjinkoai
17-08-2012, 03:14 PM
anh suu tam gium em 2 tuong ; ngu quai giai nhan & thang cuoi len cung trang di thank anh nhieu

dacohoailangjinkoai
17-08-2012, 03:20 PM
co cach nao de dow "lang tu nao thanh lau" ve may ko a . ko nghe dc ma cung ko dow dc

conan83
17-08-2012, 05:56 PM
tuong nay ko nghe duoc anh oi

co cach nao de dow "lang tu nao thanh lau" ve may ko a . ko nghe dc ma cung ko dow dc

Bạn sử dụng trình duyệt mới nhất hoặc Google chrome ([Only registered and activated users can see links])[/URL] để truy cập thì nghe tốt hơn. Bạn muốn tải các Video hoặc Audio trên web thì có thể cài thêm phần mềm tăng tốc download IDM nhé (có thể vào Google ([Only registered and activated users can see links]) để tìm hiểu cách tải, cài đặt và sử dụng IDM!) À! Lần sao post bài nhớ [U]gõ Tiếng Việt có dấu nha! Chúc bạn thành công!